Thông số kỹ thuật máy đầm cóc Mikasa MT77HRL
| Danh mục | Máy đầm |
| Loại máy | Máy đầm cóc |
| Mã sản phẩm | MT77HRL |
| Thương hiệu | Mikasa |
| Động cơ | Honda GXR120 |
| Công suất | 3.6 HP ~ 2700W |
| Dung tích bình xăng | 2 lít |
| Số lần đập | 644 – 695 lần/phút |
| Biên độ giật | 50 – 80 mm |
| Lực đầm | 1400 kg |
| Kích thước máy | 740 x 375 x 1070 mm |
| Kích thước bàn đập | 340 x 285 mm |
| Trọng lượng | 77 kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |



